JE Furniture yana amsa kiran ƙasa don haɓaka kore da ƙarancin carbon, yana aiwatar da manufar kore, lafiya, da ci gaba mai dorewa. Ta hanyar matakai kamar inganta zaɓin kayan aiki, gabatar da ra'ayoyin gini mai kyau, da rage fitar da samfur maras tabbas a cikin tsarin masana'anta na kayan ofis, kamfanin ya himmatu wajen ƙirƙirar yanayin ofishi mai ƙarancin carbon da yanayin muhalli don saduwa da bukatun abokan ciniki don lafiyayyan sararin ofis.
A cikin 'yan shekarun nan, yawancin samfuran JE Furniture sun sami manyan takaddun shaida kamar takaddun shaida na GREENGUARD na zinare na duniya, takardar shedar FSC® COC Chain of Cstody, da takaddun samfuran Green Green na China. Kwanan nan, JE Furniture a hukumance ya zama memba na ginshiƙi na IWBI, ƙungiyar da ke da alhakin haɓakawa da sarrafa ka'idodin WELL, kuma samfuran kujerun ofishinta sun sami izini tare da lasisin Ayyuka tare da WELL. Wannan ke nuna daidaiton kamfani tare da ka'idojin WELL na duniya da kuma ƙoƙarin da yake yi na tabbatar da kanta a matsayin ma'auni na duniya don ofisoshi masu lafiya.
Nasarar JE Furniture na takaddun shaida masu alaƙa da WELL ba kawai ya yarda da ingancin samfuransa ba har ma yana tabbatar da himma da ƙoƙarin kamfanin a cikin kore, muhalli, da ci gaba mai dorewa. JE Furniture ya haɗu da ƙa'idodin kiwon lafiya na duniya cikin cikakkun bayanai na masana'antar samfur, daga tsananin zaɓi na albarkatun ƙasa zuwa ingantaccen tsarin samarwa da tsauraran matakai, ƙoƙarin ƙirƙirar ƙarancin carbon, abokantaka da muhalli, da yanayin ofishi lafiya.
A nan gaba, JE Furniture za ta haɗu da wasu masu tunani iri ɗaya, sabbin membobin IWBI a duk duniya don haɓaka ƙa'idodin WELL yadda ya kamata. Kamfanin zai haɗu da ra'ayoyin kiwon lafiya masu ɗorewa a kowane fanni na samfuransa, samar da abokan ciniki da lafiya, kwanciyar hankali, da kuma ɗorewa kayan aikin ofis.
Game da WELL - Matsayin Gina Lafiya
An ƙaddamar da shi a cikin 2014, tsarin ƙima ne na ci gaba don gine-gine, wurare na ciki, da al'ummomi, da nufin aiwatarwa, tabbatarwa, da auna matakan da ke tallafawa da inganta lafiyar ɗan adam.
Ita ce ma'aunin takaddun shaida na farko na duniya wanda ya shafi mutane kuma yana mai da hankali kan cikakkun bayanai na rayuwa, kuma a halin yanzu shine mafi iko da ƙwararrun ma'aunin takaddun shaida na ginin kiwon lafiya a duniya, wanda aka sani da "Oscars na masana'antar gini." Matsayinta na takaddun shaida suna da tsauri da ƙima sosai, tare da ƙwararrun ayyukan ayyukan almara.
Yana aiki tare da WELL
A matsayin ƙarin takaddun shaida na WELL, shine ginshiƙan don cimma wuraren da aka tabbatar da KYAU. Yana da nufin ƙarfafa masu kawo kayayyaki don samar da samfuran da suka dace da buƙatun lafiya da muhalli da kuma ba da shaidar gani na gudummawar da suke bayarwa don ƙirƙirar yanayi na cikin gida lafiya. Yin aiki tare da WELL yana wakiltar amincewa ga aikace-aikacen samfurori a cikin WELL sarari. Yana bincika alaƙar da ke tsakanin gine-gine da lafiya da jin daɗin mazaunan su, tare da samun cikakkiyar kimar lafiya daga yanayin jiki zuwa tunani.
Tun daga watan Mayu 2024, dubban kungiyoyi a cikin ƙasashe sama da 130 a duniya, gami da kusan kashi 30% na kamfanoni na Fortune 500, sun haɗa WELL cikin mahimman dabarun su a cikin wurare sama da 40,000, wanda ke rufe sama da ƙafa biliyan 5 na sararin samaniya.
Lokacin aikawa: Yuli-16-2024